
MAHITAJI / MATARAJIO / 

MASHARTI KWA MTEJA
MALIPO (KSH) MUDAHUDUMA ZINAZOTOLEWA

Kupeana mchakato wa maombi
wa kuunganishiwa maji upya

Kulipa ada ya huduma na kutoa
vifaa vinavyohitajika kulingana na
wataalamu wa kiufundi (fundisanifu)

Kulingana na ushuru uliowekwa / 
uliotozwa kwenye gazeti kuu Siku tatu za kazi

Uwekaji / ufungaji wa mita 
ya maji

Kulinda mita ya maji kutokana
na wizi au uharibifu baada
ya kuwekwa

Ukataji wa maji

Kurudishiwa maji kwa ombi
la mtu binafsi

Hakikisha umefanya malipo
kwa muda ufaao kuzuia
maji kukatwa

Kulingana na ushuru uliotozwa
kwenye gazeti kuu

Siku kumi na nne kabla ya
tarehe iliyotazamiwa

Kurudishiwa / kuunganishiwa
maji upya

Kutoa thibitisho au ushahidi
wa malipo

Kulingana na ushuru uliotozwa 
kwenye gazeti kuu

Muda wa saa ishirini na
nne

Bure
Kutoa ombi la kuunganishiwa
maji kwa njia ya kuandika /
maandishi

Mara moja / hapo hapo

Malipo kwa usomaji wa mita

Usomaji wa mita kila mwezi Kuwezesha au kurahisisha
kupatikana kwa mita ili
isomwe, ikaguliwe au
itengenezwe

Huduma hii ni bure Kila mwezi

Kutolewa kwa habari za
maji

- Tembelea ofisi
- Kupitia mtandao wa facebook,
  twitter
- Barua pepe 
info@nyahuwasco.co.ke
website: www.nyahuwasco.co.ke 

Uwekaji upya wa maji

Maji taka

Baada ya kutoa ombi na
kuonyesha nyaraka za thibitisho

- Kulipa ada inayohitajika na
  kuonyesha ukaribu wa mteja
  kwenye laini ya huduma
- Kutoa mchoro, mpango na
  muundo wa maji taka 
  ulioidhinishwa

Kulingana na ushuru uliotozwa
kwenye gazeti kuu

Maji - siku kumi na nne baada ya
kutoa ombi
Maji taka - siku kumi baada ya
kutoa ombi

- Mpesa: pay bill number
  873900
- Equity Bank
- Family Bank
- Post Bank
Eneo lolote
- Hundi

Kuwezesha wasomaji mita
kufika kwenye majengo kwa
haraka

Huduma hii ni bure Kila mwezi

Utoaji wa bili Kupitia arafa fupi au barua pepe Siku ya mwisho wa mwezi
Huduma hii ni bure

Njia ya kufanya malipo kwa
huduma zinazotolewa

Kwa ukataji wa maji ni tarehe 
iliyoafikiwa kwa kurudishiwa 
maji ni saa ishirini na nne baada 
ya kufanya malipo

Ukataji na kurudishiwa kwa maji
na maji taka

Kuwezesha wasomaji mita
kufika kwenye majengo kwa
haraka

Kulingana na ushuru uliotozwa 
kwenye gazeti kuu

EMN NR TE
 

V O
O F

 

G L

 

AY IT K

N IPU IO A

C

NYAHUWASCO
Safe, Accessible & Affordable Water & Sanitation Services

NYAHURURU WATER & SANITATION
COMPANY LIMITED

Nyahururu Water and Sanitation Company Limited imejitolea kupatiana huduma za ufanisi na 

kitaaluma kwa wateja wetu wote kwa njia ya heshima. Kampuni iko wazi kwa maoni

 kuhusu njia za kurekebisha /kuboreshamaji na maji taka kwa wateja wetu. 

Tunapatiana habari kuhusu bidhaa zetu na huduma na kuwasiliana kuhusu 

mabadiliko yoyote yanayoweza kuathiri  utoaji wa huduma zetu.

HUDUMA ZA WATEJA

TAFADHALI ELEKEZA MASWALI, MAONI, WASIWASI, MALALAMIKO NA PONGEZI ZAKO KWA:

THE MANAGING DIRECTOR,

NYAHURURU WATER AND SANITATION COMPANY LIMITED,

KENYATTA AVENUE, HEKIMA BUILDING, 

P.O. BOX 952 - 20300,

NYAHURURU.

Email: info@nyahuwasco.co.ke

CUSTOMERS HOTLINE NUMBER: 0728 348312
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